Kết nối với chúng tôi

Chúng tôi là nhân tố giúp câu chuyện của bạn chạm đến trái tim khách hàng, bất kể họ ở nơi đâu, cách họ tiếp nhận ra sao, họ đọc gì, nghe gì, chơi gì hay yêu thích kênh truyền thông xã hội nào.

mm
Martin Moos

Giám đốc điều hành

Sales và Phát triển

martin.moos@inbold.com
+45 20 10 30 82
Brian-final
Brian Sejersen Orland

Giám đốc điều hành

Sales và Phát triển

brian.orland@inbold.com
+45 51 51 19 30
Christina
Christina Schärfe Lambach

Thành viên

Trưởng phòng PR và Quản lí Khủng hoảng

christina.lambach@inbold.com
+45 40 55 53 06
Charlotte-Front
Charlotte Sejersen Orland

Thành viên

Giám Đốc Sáng tạo Quốc tế

charlotte.sejersen@inbold.com
+45 27 20 21 69
Maria

Thành viên

Maria Gamarra

Trưởng phòng Influencer Marketing

maria.gamarra@inbold.com
+45 30 26 03 08
CarstenVigh_portrait_circle

Thành viên

Carsten Vigh

Trưởng phòng Truyền thông số

carsten.vigh@inbold.com
+45 22 22 18 38
chau

Thành viên

Châu Đỗ

Giám đốc chi nhánh Việt Nam

chau.do@inbold.com
+84 827 977 178
MJ

Thành viên

Martin Sutcliffe

Giám đốc Sáng tạo khu vực Châu Á

martin.sutcliffe@inbold.com

David

Thành viên

David Vuckovic

Trưởng phòng Sản xuất

david.vuckovic@inbold.com
+84 325 551 861
Nhung

Thành viên

Nhung Nguyễn

Trưởng phòng Tài chính

nhung.nguyen@inbold.com

Phi

Thành viên

Phi Đặng

Trưởng phòng IT

phi.dang@inbold.com

alexander

Thành viên

Alexander Ocieczek

Cố vấn Kinh doanh cao cấp

alexander.ocieczek@arc-group.com

daniel

Thành viên

Daniel Karlsson

Cố vấn Kinh doanh cao cấp

daniel.karlsson@arc-group.com

Claus

Giám đốc Bán hàng

Claus Hviid Langberg

Cố vấn Kinh doanh

claus.hviid@inbold.com

Ghé thăm chúng tôi

Copenhagen

Dronningens Tværgade 7
1302 Copenhagen K
Đan Mạch

+45 70 26 44 22
hello@inbold.com

Oslo

Kristian Augusts gate 12
0164 Oslo
Na Uy

+45 70 26 44 22
hello@inbold.com

Stockholm

Birger Jarlsgatan 38
114 29 Stockholm
Thụy Điển

+46 735-46 13 65
hello@inbold.com

Thành phố Hồ Chí Minh

617– 621 Điện Biên Phủ
Bình Thạnh, HCMC
Việt Nam

+84 28 6291 5226
hello@inbold.com

Liên hệ với chúng tôi

Lorem ipsum dolor sit amet, consectetur adipiscing elit. Ut elit tellus, luctus nec ullamcorper mattis, pulvinar dapibus leo. Maecenas egestas cursus ante ac finibus. In quis lorem eu odio tincidunt hendrerit. Praesent ultricies nec arcu nec euismod. Nullam auctor sed magna quis fringilla